Sölufulltrúar

Nánari upplýsingar gefur næsti umboðsmaður, sjá hér að neðan, eða að þú bókar sýningarbás með því að fylla út bókunarform á Netinu hér.

ÍSLAND


Birgir Þór Jósafatsson
Engjaseli 54
109 Reykjavik
Iceland
Tel: +354 896 2277
birgir@icefish.is

KÍNA


Ms Joy Qin
Guangzhou Boyi Exhibition Co Ltd
Rm 1501 Unit 6 Shishang Mingyuan
No 77 Mid Zhongshan Road
Tianhe District
Guangzhou
Guangdong 510660
Tel: +86 20 82309 716 or 9706
Fax: +86 20 823 09706
info@gzboyi.com.cn

FÆREYJAR


Mrs Unn Poulsen
Uttanrikisradid
Tinganes
FR-110 Torshavn
Tel: +298 30 6100
Fax: +298 30 6105
unnp@mfa.fo

FRAKKLAND


Mr Bertrand Quevremont
ADEPTA
41 rue de Bourgogne
F-75007 Paris
Tel: +33 1 4401808 88
Fax: +33 1 441808 89
quevremont@adepta.com

DANMÖRK


Mr Michael B Hansen
Danish Export Group Association
Glarmestervej 20A
DK-8600 Silkeborg
Tel: +45 8681 3888 / dir 87 20 45 62
Fax: +45 8681 3114
michael.hansen@dk-export.dk

NOREGUR


Mr Kjell Dehli
Scanexpo AS
Lillestroemveien 994
NO-1912 Enebakk
Tel: +47 6492 7109
Fax: +47 6492 6509
kjell@scanexpo.com

Allar aðrar upplýsingar um sýninguna gefur:


Marianne Rasmussen-Coulling,
Head of Fishing Events,
Mercator Media,
The Old Mill, Lower Quay, Fareham,
Hampshire PO16 0RA
Tel: +44 (0) 1962 842 950
(Switchboard: +44 (0) 1329 825335)
Fax: +44 (0) 1962 842 945
mrasmussen@mercatormedia.com

Eða íslenski sýningarfulltrúinn:


Bjarni Thor Jonsson
Njorvasund 9
104 Reykjavik
Iceland
Gsm: +354 896 6363
bjarni@icefish.is

More from Sýnandi...